ಇತ್ತೀಚಿನ ಹೆಡ್ ಲೈನ್ಸ್
ad

About the author

ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರತಿನಿಧಿ

ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರತಿನಿಧಿ, ವಿಶ್ವ ಕನ್ನಡಿಗ ನ್ಯೂಸ್

Related Articles

One Comment

  1. Abdul Khader mudipu

    ಕಾರ್ತಿಕ್ ರಾಜ್ ಕೊಲೆ ಬಗ್ಗೆ ಬಿ.ಜೆ.ಪಿ ಆಡಿದ ನಾಟಕ ನಳಿನ್ ಆಡಿದ ಭಯೋತ್ಪಾದಕ ಹೇಳಿಕೆಗೆ ಪಕ್ಷ ಹಾಗು ಎಂಪಿ ಬಹಿರಂಗ ಕ್ಷಮೆ ಯಾಚಿಸುದು ಒಳ್ಳೆಯ ಸಂಗತಿ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಜನ ಸಾಮಾನ್ಯರೇ ಮುಂದಿನ ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಮುಖಕ್ಕೆ ಉಗಿಯುದು ಗ್ಯಾರಂಟಿ ಮಾನ ಮರ್ಯಾದೆ ಇದೆಯಾ ಯಡಿಯೂರಪ್ಪ , ಶೋಭಾ , ನಳಿನ್ ಗೆ ? ಅನ್ವರ್ ಮಾಣಿಪ್ಪಾಡಿ , ಉಸ್ಮಾನ್ ಹಾಜಿ ಪಾಣೆಮಂಗಳೂರು , ಮುಂತಾದ ಬಿಜೆಪಿ ಮುಸ್ಲಿಂ ನಾಯಕರಿಗೆ ನಾಚಿಗೆ ಇಲ್ಲವಾ ? ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯ ಬಿಜೆಪಿಗೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಇಲ್ಲ ಆದರೆ ನಿಮಗೆ ನಿಮಗೆ ಬಿಜೆಪಿ ಬೇಕು ಕಾರಣ ನಿಮ್ಮ ಬೇಳೆ ಬೇಯಿಸಲಿಕ್ಕೆ

    Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

Copyright © 2016 ವಿಶ್ವ ಕನ್ನಡಿಗ ನ್ಯೂಸ್. All Rights Reserved.